| MOQ | 1 tấn |
|---|---|
| Chiều dài | 1000mm-6000mm |
| Gói | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Vật liệu | Thép không gỉ 316L |
| Độ dày | 0,3MM-6,0MM |
| Tên | tấm ss |
|---|---|
| Hoàn thành | 2B / SỐ 1 / SỐ 4 / gương |
| Chiều rộng | 1220/1500/2000/2000 / 6000mm |
| Chính sách thanh toán | FOB / CFR / EXW |
| Ứng dụng | Xây dựng, hóa chất, công nghiệp |
| Bờ rìa | Mill Edge, Slit Edge |
|---|---|
| Biểu mẫu | Tờ giấy |
| Độ dày | 0,3MM-6,0MM |
| Chiều rộng | 1000mm-2000mm |
| Màu sắc | Bạc |
| Ứng dụng | công nghiệp, trang trí |
|---|---|
| Biểu mẫu | Đĩa |
| Từ khóa | Nhôm cuộn 1060 |
| Điểm nóng chảy | 660.3°C |
| Ghi chú | dịch vụ tùy chỉnh có sẵn |
| chi tiết đóng gói | Pallet gỗ |
|---|---|
| Khả năng cung cấp | 3000 tấn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | MY |
| Chứng nhận | ISO |
| Ứng dụng | công nghiệp, trang trí |
|---|---|
| Biểu mẫu | Đĩa |
| Từ khóa | Nhôm cuộn 1060 |
| Điểm nóng chảy | 660.3°C |
| Ghi chú | dịch vụ tùy chỉnh có sẵn |
| Trọng lượng cuộn | 1-8 tấn |
|---|---|
| Chống ăn mòn | Cao |
| kéo dài | ≥ 15% |
| Biểu mẫu | Vòng xoắn |
| Độ cứng | ≤ 95 HRB |
| tên | 316 Dải thép không gỉ |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội, cán nóng |
| Ứng dụng | Xây dựng, Công nghiệp, Trang trí |
| Tiêu chuẩn | ASTM,AISI,GB,DIN,JIS |
| Chiều dài | Yêu cầu của khách hàng, 1000mm-6000mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Hợp kim hay không | LÀ hợp kim |
|---|---|
| Mục | Ống/ống nhôm |
| Sản xuất lạnh | được kéo/đánh lạnh |
| Loại giảm thanh | Máy giảm tiếng trung tâm |
| Chiều kính bên ngoài | 5-200mm |
| Hợp kim hay không | LÀ hợp kim |
|---|---|
| Mục | Ống/ống nhôm |
| Sản xuất lạnh | được kéo/đánh lạnh |
| Loại giảm thanh | Máy giảm tiếng trung tâm |
| Chiều kính bên ngoài | 5-200mm |