| Tên | vòng đeo tay bằng thép không gỉ của nam giới |
|---|---|
| Kiểu | Góc thép không gỉ |
| Kỹ thuật | Cán nguội |
| Xử lý bề mặt | Đánh bóng |
| Mã số HS | 722240 |
| Gói | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nguội, Cán nóng |
| Bờ rìa | Mill Edge, Slit Edge |
| Chiều dài | 1000mm-6000mm |
| MOQ | 1 tấn |
| Hợp kim hay không | LÀ hợp kim |
|---|---|
| Mục | Ống/ống nhôm |
| Sản xuất lạnh | được kéo/đánh lạnh |
| Loại giảm thanh | Máy giảm tiếng trung tâm |
| Chiều kính bên ngoài | 5-200mm |
| Tên | ống thép hộp gỗ |
|---|---|
| Lớp thép | 300 Series, 400 Series, 200 Series, 304L, 316L, v.v. |
| Kiểu | Hàn, liền mạch |
| Loại đường hàn | ERW, liền mạch, hàn xoắn ốc, EFW, hàn / liền mạch |
| Tiêu chuẩn | ASTM, JIS, AISI, DIN |
| Hợp kim hay không | LÀ hợp kim |
|---|---|
| Mục | Ống/ống nhôm |
| Sản xuất lạnh | được kéo/đánh lạnh |
| Loại giảm thanh | Máy giảm tiếng trung tâm |
| Chiều kính bên ngoài | 5-200mm |
| Hợp kim hay không | LÀ hợp kim |
|---|---|
| Mục | Ống/ống nhôm |
| Sản xuất lạnh | được kéo/đánh lạnh |
| Loại giảm thanh | Máy giảm tiếng trung tâm |
| Chiều kính bên ngoài | 5-200mm |
| Chiều rộng | 48 |
|---|---|
| Sự khoan dung | ±0,003 |
| Hình dạng | Tờ giấy |
| Độ cứng | 90 |
| Độ bền kéo | 75 ksi |
| Tên | Ống thép không gỉ 80mm |
|---|---|
| Lớp thép | 300 Series, 400 Series, 200 Series, 304L, 316L, v.v. |
| Kiểu | Hàn, liền mạch |
| Loại đường hàn | ERW, liền mạch, hàn xoắn ốc, EFW, hàn / liền mạch |
| Tiêu chuẩn | ASTM, JIS, AISI, DIN |
| Ứng dụng | Máy bay, ô tô, xây dựng, điện tử, vv |
|---|---|
| Điều kiện | FO H12 H22 H14 H24 H18 H32, v.v. |
| Dịch vụ tùy chỉnh | Vâng. |
| Mật độ | 2.7 G/cm3 |
| chiều rộng hiệu dụng | 310 |
| Tên | cuộn thép pe |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nguội, cán nóng |
| Ứng dụng | Xây dựng, Công nghiệp, Trang trí |
| Tiêu chuẩn | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
| Chiều dài | Yêu cầu của khách hàng, 1000mm-6000mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |