| Tên | 3 ống thép không gỉ |
|---|---|
| Lớp thép | 300 Series, 400 Series, 200 Series, 304L, 316L, v.v. |
| Kiểu | Hàn, liền mạch |
| Loại đường hàn | ERW, liền mạch, hàn xoắn ốc, EFW, hàn / liền mạch |
| Tiêu chuẩn | ASTM, JIS, AISI, DIN |
| Ứng dụng | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, v.v. |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nguội, Cán nóng |
| Biểu mẫu | Tờ giấy |
| MOQ | 1 tấn |
| Bờ rìa | Mill Edge, Slit Edge |
| Alloy | 1060, 1050, 1100 v.v.. |
|---|---|
| Hợp kim hay không | là hợp kim |
| Loại doanh nghiệp | Nhà sản xuất |
| Màu sắc | Bạc, Đen, Vàng, v.v. |
| Chống ăn mòn | Xuất sắc |
| Ứng dụng | công nghiệp, trang trí |
|---|---|
| Biểu mẫu | Đĩa |
| Từ khóa | Nhôm cuộn 1060 |
| Điểm nóng chảy | 660.3°C |
| Ghi chú | dịch vụ tùy chỉnh có sẵn |
| Hợp kim hay không | là hợp kim |
|---|---|
| Màu sắc | Trắng, yêu cầu của khách hàng |
| Điều kiện | FO H12 H22 H14 H24 H18 H32 H112, v.v. |
| Dịch vụ tùy chỉnh | Vâng. |
| chiều rộng hiệu dụng | 310 |
| Ứng dụng | công nghiệp, trang trí |
|---|---|
| Biểu mẫu | Đĩa |
| Từ khóa | Nhôm cuộn 1060 |
| Điểm nóng chảy | 660.3°C |
| Ghi chú | dịch vụ tùy chỉnh có sẵn |
| Ứng dụng | công nghiệp, trang trí |
|---|---|
| Biểu mẫu | Đĩa |
| Từ khóa | Nhôm cuộn 1060 |
| Điểm nóng chảy | 660.3°C |
| Ghi chú | dịch vụ tùy chỉnh có sẵn |
| Tên | nhà cung cấp mặt bích thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ANSI, DIN, GB, JIS |
| Vật chất | Thép không gỉ |
| Kết nối | Hàn / Thresded |
| Bề mặt niêm phong | FF / RF / Mf / Tg / Rj |
| Bờ rìa | Mill Edge, Slit Edge |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nguội, Cán nóng |
| Màu sắc | Bạc |
| Sự khoan dung | ±0,02mm |
| Gói | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Ứng dụng | công nghiệp, trang trí |
|---|---|
| Biểu mẫu | Đĩa |
| Từ khóa | Nhôm cuộn 1060 |
| Điểm nóng chảy | 660.3°C |
| Ghi chú | dịch vụ tùy chỉnh có sẵn |