| Tên | phụ kiện mặt bích ống thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ANSI, DIN, GB, JIS |
| Vật chất | Thép không gỉ |
| Kết nối | Hàn / Thresded |
| Bề mặt niêm phong | FF / RF / Mf / Tg / Rj |
| Tên | thép cuộn |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nguội, cán nóng |
| Ứng dụng | Xây dựng, Công nghiệp, Trang trí |
| Tiêu chuẩn | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
| Chiều dài | Yêu cầu của khách hàng, 1000mm-6000mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Tên | thép cuộn xây dựng |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nguội, cán nóng |
| Ứng dụng | Xây dựng, Công nghiệp, Trang trí |
| Tiêu chuẩn | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
| Chiều dài | Yêu cầu của khách hàng, 1000mm-6000mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Tên | ống thép không gỉ |
|---|---|
| Lớp thép | 300 Series, 400 Series, 200 Series, 304L, 316L, v.v. |
| Kiểu | Hàn, liền mạch |
| Loại đường hàn | ERW, liền mạch, hàn xoắn ốc, EFW, hàn / liền mạch |
| Tiêu chuẩn | ASTM, JIS, AISI, DIN |
| Tên | Dải thép không gỉ 316 |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nguội, cán nóng |
| Ứng dụng | Xây dựng, Công nghiệp, Trang trí |
| Tiêu chuẩn | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
| Chiều dài | Yêu cầu của khách hàng, 1000mm-6000mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Tên | Dải thép không gỉ 316 |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nguội, cán nóng |
| Ứng dụng | Xây dựng, Công nghiệp, Trang trí |
| Tiêu chuẩn | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
| Chiều dài | Yêu cầu của khách hàng, 1000mm-6000mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Xôn xao | Thép không gỉ 316 cuộn |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nguội, cán nóng |
| Ứng dụng | Xây dựng, Công nghiệp, Trang trí |
| Tiêu chuẩn | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
| Chiều dài | Yêu cầu của khách hàng, 1000mm-6000mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Tên | cuộn ứng dụng |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nguội, cán nóng |
| Ứng dụng | Xây dựng, Công nghiệp, Trang trí |
| Tiêu chuẩn | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
| Chiều dài | Yêu cầu của khách hàng, 1000mm-6000mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Tên | Cuộn dây thép không gỉ 1 inch |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nguội, cán nóng |
| Ứng dụng | Xây dựng, Công nghiệp, Trang trí |
| Tiêu chuẩn | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
| Chiều dài | Yêu cầu của khách hàng, 1000mm-6000mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Tên | Ống thép không gỉ 100mm |
|---|---|
| Lớp thép | 300 Series, 400 Series, 200 Series, 304L, 316L, v.v. |
| Kiểu | Hàn, liền mạch |
| Loại đường hàn | ERW, liền mạch, hàn xoắn ốc, EFW, hàn / liền mạch |
| Tiêu chuẩn | ASTM, JIS, AISI, DIN |