| Tên | vòng đeo tay bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Kiểu | Góc thép không gỉ |
| Kỹ thuật | Cán nguội |
| Xử lý bề mặt | Đánh bóng |
| Mã số HS | 722240 |
| Tên | ống thép không gỉ có rãnh |
|---|---|
| Lớp thép | 300 Series, 400 Series, 200 Series, 304L, 316L, v.v. |
| Kiểu | Hàn, liền mạch |
| Loại đường hàn | ERW, liền mạch, hàn xoắn ốc, EFW, hàn / liền mạch |
| Tiêu chuẩn | ASTM, JIS, AISI, DIN |
| Tên | Tấm thép không gỉ 316 |
|---|---|
| Hoàn thành | 2B / SỐ 1 / SỐ 4 / gương |
| Chiều rộng | 1220/1500/2000/2000 / 6000mm |
| Chính sách thanh toán | FOB / CFR / EXW |
| Ứng dụng | Xây dựng, hóa chất, công nghiệp |
| Tên | thép không gỉ số 1 316 |
|---|---|
| Hoàn thành | 2B / SỐ 1 / SỐ 4 / gương |
| Chiều rộng | 1220/1500/2000/2000 / 6000mm |
| Chính sách thanh toán | FOB / CFR / EXW |
| Ứng dụng | Xây dựng, hóa chất, công nghiệp |
| Tên | Tấm thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kết thúc | 2B / SỐ 1 / SỐ 4 / gương |
| Bề rộng | 1220/1500/2000/2000 / 6000mm |
| Chính sách thanh toán | FOB / CFR / EXW |
| Đăng kí | Xây dựng, hóa chất, công nghiệp |
| Tên | Tấm thép không gỉ 321 |
|---|---|
| Hoàn thành | 2B / SỐ 1 / SỐ 4 / gương |
| Chiều rộng | 1220/1500/2000/2000 / 6000mm |
| Chính sách thanh toán | FOB / CFR / EXW |
| Ứng dụng | Xây dựng, hóa chất, công nghiệp |
| Bề mặt | 2B, BA, 8K, No.4, HL, Dập nổi, Khắc, v.v. |
|---|---|
| Màu sắc | Bạc |
| Ứng dụng | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, v.v. |
| Vật liệu | Thép không gỉ 316L |
| Chiều dài | 1000mm-6000mm |
| Gói | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Bề mặt | 2B, BA, 8K, No.4, HL, Dập nổi, Khắc, v.v. |
| Biểu mẫu | Tờ giấy |
| Chiều dài | 1000mm-6000mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ 316L |
| Tên | Tấm kim loại thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kết thúc | 2B/NO.1/NO.4/gương |
| Bề rộng | 1220/1500/2000/2500/6000mm |
| Chính sách thanh toán | FOB/CFR/EXW |
| Đăng kí | Xây dựng, hóa chất, công nghiệp |
| Kỹ thuật | Cán nguội, Cán nóng |
|---|---|
| Sự khoan dung | ±0,02mm |
| MOQ | 1 tấn |
| Vật liệu | Thép không gỉ 316L |
| Gói | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |