| Tên | thép không gỉ cán nóng |
|---|---|
| Hoàn thành | 2B / SỐ 1 / SỐ 4 / gương |
| Chiều rộng | 1220/1500/2000/2000 / 6000mm |
| Chính sách thanh toán | FOB / CFR / EXW |
| Ứng dụng | Xây dựng, hóa chất, công nghiệp |
| Tên | tấm thép ss |
|---|---|
| Kết thúc | 2B/NO.1/NO.4/gương |
| Bề rộng | 1220/1500/2000/2500/6000mm |
| Chính sách thanh toán | FOB/CFR/EXW |
| Đăng kí | Xây dựng, hóa chất, công nghiệp |
| Tên | Tấm kim loại thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Hoàn thành | 2B / SỐ 1 / SỐ 4 / gương |
| Chiều rộng | 1220/1500/2000/2000 / 6000mm |
| Chính sách thanh toán | FOB / CFR / EXW |
| Ứng dụng | Xây dựng, hóa chất, công nghiệp |
| Tên | cuộn dây trang trí |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nguội, cán nóng |
| Ứng dụng | Xây dựng, Công nghiệp, Trang trí |
| Tiêu chuẩn | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
| Chiều dài | Yêu cầu của khách hàng, 1000mm-6000mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| tên | Tấm thép không gỉ cán nguội |
|---|---|
| Kết thúc. | 2B/NO.1/NO.4/gương |
| Chiều rộng | 1220/1500/2000/2500/6000mm |
| Chính sách thanh toán | FOB/CFR/EXW |
| Ứng dụng | Xây dựng, hóa chất, công nghiệp |
| Tên | trang sức bằng thép không gỉ của phụ nữ |
|---|---|
| Kiểu | Góc thép không gỉ |
| Kỹ thuật | Cán nguội |
| Xử lý bề mặt | Đánh bóng |
| Mã số HS | 722240 |
| Tên | Tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Hoàn thành | 2B / SỐ 1 / SỐ 4 / gương |
| Chiều rộng | 1220/1500/2000/2000 / 6000mm |
| Chính sách thanh toán | FOB / CFR / EXW |
| Ứng dụng | Xây dựng, hóa chất, công nghiệp |
| Tên | Thép cuộn 1.5mm |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nguội, cán nóng |
| Ứng dụng | Xây dựng, Công nghiệp, Trang trí |
| Tiêu chuẩn | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
| Chiều dài | Yêu cầu của khách hàng, 1000mm-6000mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| tên | Tiêu chuẩn hàn ống thép không gỉ |
|---|---|
| Thép hạng | Sê-ri 300, Sê-ri 400, Sê-ri 200, 304L, 316L, v.v. |
| Loại | hàn, liền mạch |
| Loại đường hàn | MÌN, Liền mạch, Hàn xoắn ốc, EFW, hàn / liền mạch |
| Tiêu chuẩn | ASTM,JIS,AISI,DIN |
| Tên | tấm ss |
|---|---|
| Hoàn thành | 2B / SỐ 1 / SỐ 4 / gương |
| Chiều rộng | 1220/1500/2000/2000 / 6000mm |
| Chính sách thanh toán | FOB / CFR / EXW |
| Ứng dụng | Xây dựng, hóa chất, công nghiệp |