| Tên | Tấm thép không gỉ 316 |
|---|---|
| Hoàn thành | 2B / SỐ 1 / SỐ 4 / gương |
| Chiều rộng | 1220/1500/2000/2000 / 6000mm |
| Chính sách thanh toán | FOB / CFR / EXW |
| Ứng dụng | Xây dựng, hóa chất, công nghiệp |
| Tên | thép không gỉ 304 tấm đục lỗ |
|---|---|
| Kết thúc | 2B / SỐ 1 / SỐ 4 / gương |
| Bề rộng | 1220/1500/2000/2000 / 6000mm |
| Chính sách thanh toán | FOB / CFR / EXW |
| Đăng kí | Xây dựng, hóa chất, công nghiệp |
| Tên | Tấm thép không gỉ 316l |
|---|---|
| Kết thúc | 2B / SỐ 1 / SỐ 4 / gương |
| Bề rộng | 1220/1500/2000/2000 / 6000mm |
| Chính sách thanh toán | FOB / CFR / EXW |
| Đăng kí | Xây dựng, hóa chất, công nghiệp |
| Tên | Tấm thép không gỉ 316l |
|---|---|
| Kết thúc | 2B / SỐ 1 / SỐ 4 / gương |
| Bề rộng | 1220/1500/2000/2000 / 6000mm |
| Chính sách thanh toán | FOB / CFR / EXW |
| Đăng kí | Xây dựng, hóa chất, công nghiệp |
| Tên | Tấm thép không gỉ 316l |
|---|---|
| Kết thúc | 2B / SỐ 1 / SỐ 4 / gương |
| Bề rộng | 1220/1500/2000/2000 / 6000mm |
| Chính sách thanh toán | FOB / CFR / EXW |
| Đăng kí | Xây dựng, hóa chất, công nghiệp |
| Tên | phụ kiện mặt bích ống thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ANSI, DIN, GB, JIS |
| Vật chất | Thép không gỉ |
| Kết nối | Hàn / Thresded |
| Bề mặt niêm phong | FF / RF / Mf / Tg / Rj |
| Tên | nhà cung cấp mặt bích thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ANSI, DIN, GB, JIS |
| Vật chất | Thép không gỉ |
| Kết nối | Hàn / Thresded |
| Bề mặt niêm phong | FF / RF / Mf / Tg / Rj |
| Tên | vòng đeo tay bằng thép không gỉ của nam giới |
|---|---|
| Kiểu | Góc thép không gỉ |
| Kỹ thuật | Cán nguội |
| Xử lý bề mặt | Đánh bóng |
| Mã số HS | 722240 |
| Tên | tấm thép không gỉ cấp thực phẩm |
|---|---|
| Hoàn thành | 2B / SỐ 1 / SỐ 4 / gương |
| Chiều rộng | 1220/1500/2000/2000 / 6000mm |
| Chính sách thanh toán | FOB / CFR / EXW |
| Ứng dụng | Xây dựng, hóa chất, công nghiệp |
| Tên | tấm kim loại thép không gỉ 4x8 |
|---|---|
| Hoàn thành | 2B / SỐ 1 / SỐ 4 / gương |
| Chiều rộng | 1220/1500/2000/2000 / 6000mm |
| Chính sách thanh toán | FOB / CFR / EXW |
| Ứng dụng | Xây dựng, hóa chất, công nghiệp |