| Tên | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Hoàn thành | 2B / SỐ 1 / SỐ 4 / gương |
| Chiều rộng | 1220/1500/2000/2000 / 6000mm |
| Chính sách thanh toán | FOB / CFR / EXW |
| Ứng dụng | Xây dựng, hóa chất, công nghiệp |
| Tên | Tấm thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Hoàn thành | 2B / SỐ 1 / SỐ 4 / gương |
| Chiều rộng | 1220/1500/2000/2000 / 6000mm |
| Chính sách thanh toán | FOB / CFR / EXW |
| Ứng dụng | Xây dựng, hóa chất, công nghiệp |
| Tên | Thép tấm 8k |
|---|---|
| Hoàn thành | 2B / SỐ 1 / SỐ 4 / gương |
| Chiều rộng | 1220/1500/2000/2000 / 6000mm |
| Chính sách thanh toán | FOB / CFR / EXW |
| Ứng dụng | Xây dựng, hóa chất, công nghiệp |
| Tên | Tấm thép không gỉ 316l |
|---|---|
| Hoàn thành | 2B / SỐ 1 / SỐ 4 / gương |
| Chiều rộng | 1220/1500/2000/2000 / 6000mm |
| Chính sách thanh toán | FOB / CFR / EXW |
| Ứng dụng | Xây dựng, hóa chất, công nghiệp |
| Tên | Tấm thép không gỉ 316 |
|---|---|
| Hoàn thành | 2B / SỐ 1 / SỐ 4 / gương |
| Chiều rộng | 1220/1500/2000/2000 / 6000mm |
| Chính sách thanh toán | FOB / CFR / EXW |
| Ứng dụng | Xây dựng, hóa chất, công nghiệp |
| tên | Thép không gỉ cán lạnh |
|---|---|
| Kết thúc. | 2B/NO.1/NO.4/gương |
| Chiều rộng | 1220/1500/2000/2500/6000mm |
| Chính sách thanh toán | FOB/CFR/EXW |
| Ứng dụng | Xây dựng, hóa chất, công nghiệp |
| Tên | thép không gỉ cán nóng |
|---|---|
| Hoàn thành | 2B / SỐ 1 / SỐ 4 / gương |
| Chiều rộng | 1220/1500/2000/2000 / 6000mm |
| Chính sách thanh toán | FOB / CFR / EXW |
| Ứng dụng | Xây dựng, hóa chất, công nghiệp |
| tên | 304 2b tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Kết thúc. | 2B/NO.1/NO.4/gương |
| Chiều rộng | 1220/1500/2000/2500/6000mm |
| Chính sách thanh toán | FOB/CFR/EXW |
| Ứng dụng | Xây dựng, hóa chất, công nghiệp |
| Tên | Tấm đục lỗ bằng thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Hoàn thành | 2B / SỐ 1 / SỐ 4 / gương |
| Chiều rộng | 1220/1500/2000/2000 / 6000mm |
| Chính sách thanh toán | FOB / CFR / EXW |
| Ứng dụng | Xây dựng, hóa chất, công nghiệp |
| Tên | Cuộn dây thép không gỉ 1 inch |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nguội, cán nóng |
| Ứng dụng | Xây dựng, Công nghiệp, Trang trí |
| Tiêu chuẩn | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
| Chiều dài | Yêu cầu của khách hàng, 1000mm-6000mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |