| Tên | cuộn thép máy |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nguội, cán nóng |
| Ứng dụng | Xây dựng, Công nghiệp, Trang trí |
| Tiêu chuẩn | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
| Chiều dài | Yêu cầu của khách hàng, 1000mm-6000mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Hợp kim hay không | LÀ hợp kim |
|---|---|
| Mục | Ống/ống nhôm |
| Sản xuất lạnh | được kéo/đánh lạnh |
| Loại giảm thanh | Máy giảm tiếng trung tâm |
| Chiều kính bên ngoài | 5-200mm |
| Tên | tấm kim loại thép không gỉ 4x8 |
|---|---|
| Kết thúc | 2B / SỐ 1 / SỐ 4 / gương |
| Bề rộng | 1220/1500/2000/2000 / 6000mm |
| Chính sách thanh toán | FOB / CFR / EXW |
| Đăng kí | Xây dựng, hóa chất, công nghiệp |
| tên | thép không gỉ tấm kim loại 4x8 |
|---|---|
| Kết thúc. | 2B/NO.1/NO.4/gương |
| Chiều rộng | 1220/1500/2000/2500/6000mm |
| Chính sách thanh toán | FOB/CFR/EXW |
| Ứng dụng | Xây dựng, hóa chất, công nghiệp |
| Tên | Tấm kim loại thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Hoàn thành | 2B / SỐ 1 / SỐ 4 / gương |
| Chiều rộng | 1220/1500/2000/2000 / 6000mm |
| Chính sách thanh toán | FOB / CFR / EXW |
| Ứng dụng | Xây dựng, hóa chất, công nghiệp |
| Tên | Tấm kim loại thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kết thúc | 2B/NO.1/NO.4/gương |
| Bề rộng | 1220/1500/2000/2500/6000mm |
| Chính sách thanh toán | FOB/CFR/EXW |
| Đăng kí | Xây dựng, hóa chất, công nghiệp |
| Tên | Thép cuộn 1.5mm |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nguội, cán nóng |
| Ứng dụng | Xây dựng, Công nghiệp, Trang trí |
| Tiêu chuẩn | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
| Chiều dài | Yêu cầu của khách hàng, 1000mm-6000mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Tên | tấm thép đại dương |
|---|---|
| kết thúc | 2B / SỐ 1 / SỐ 4 / gương |
| chiều rộng | 1220/1500/2000/2000 / 6000mm |
| chính sách thanh toán | FOB / CFR / EXW |
| Ứng dụng | Xây dựng, hóa chất, công nghiệp |
| tên | thép không gỉ tấm kim loại 4x8 |
|---|---|
| Kết thúc. | 2B/NO.1/NO.4/gương |
| Chiều rộng | 1220/1500/2000/2500/6000mm |
| Chính sách thanh toán | FOB/CFR/EXW |
| Ứng dụng | Xây dựng, hóa chất, công nghiệp |
| tên | Tấm kim loại thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kết thúc. | 2B/NO.1/NO.4/gương |
| Chiều rộng | 1220/1500/2000/2500/6000mm |
| Chính sách thanh toán | FOB/CFR/EXW |
| Ứng dụng | Xây dựng, hóa chất, công nghiệp |