| Hợp kim hay không | LÀ hợp kim |
|---|---|
| Mục | Ống/ống nhôm |
| Sản xuất lạnh | được kéo/đánh lạnh |
| Loại giảm thanh | Máy giảm tiếng trung tâm |
| Chiều kính bên ngoài | 5-200mm |
| Tên | Cuộn dây thép không gỉ 1 inch |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nguội, cán nóng |
| Ứng dụng | Xây dựng, Công nghiệp, Trang trí |
| Tiêu chuẩn | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
| Chiều dài | Yêu cầu của khách hàng, 1000mm-6000mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| tên | 316 Dải thép không gỉ |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội, cán nóng |
| Ứng dụng | Xây dựng, Công nghiệp, Trang trí |
| Tiêu chuẩn | ASTM,AISI,GB,DIN,JIS |
| Chiều dài | Yêu cầu của khách hàng, 1000mm-6000mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Tên | cuộn thép pe |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nguội, cán nóng |
| Ứng dụng | Xây dựng, Công nghiệp, Trang trí |
| Tiêu chuẩn | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
| Chiều dài | Yêu cầu của khách hàng, 1000mm-6000mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Tên | Thép cuộn 1.5mm |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nguội, cán nóng |
| Ứng dụng | Xây dựng, Công nghiệp, Trang trí |
| Tiêu chuẩn | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
| Chiều dài | Yêu cầu của khách hàng, 1000mm-6000mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |